20 เมษายน 2014, 07:44:08

ผู้เขียน หัวข้อ: โลโก้ฝากระโปรง bmw แท้ไม่แท้ดูไงอะครับ  (อ่าน 1209 ครั้ง)

tinglee

• บุคคลทั่วไป
ฝากเพืื่อนซื้อมาจากกรีซ อันตั้ง700กว่า งานสวยดีครับ แต่ไม่รู้แท้ไม่แท้ ท่านใดมีวิธีดู รบกวนบอกทีครับ อยากรู้อะครับ :-[

ออฟไลน์ panom

• Jr. Member
  • **
  • Rating: 0
  • มีสามธิ มีปัญญา มีความสูข
Re: โลโก้ฝากระโปรง bmw แท้ไม่แท้ดูไงอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2009, 21:52:39 »
ดูไม่ออกท่านแต่เวลามันเป็นตัวชื่ครับ ???

ออฟไลน์ limk

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Rating: 9
Re: โลโก้ฝากระโปรง bmw แท้ไม่แท้ดูไงอะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2009, 22:53:09 »
จะบอกได้ ว่าดู จาก การลูบๆ   เลซิ่ที่ เท มันหนา ก็ เทียม คับ

ของปลอม ทนทน กว่าของจริงเยอะคับ   ส่วนใหญ่แตกต่างกันที่  เลซิ่น ที่เท ลงไป ร้อน มากๆ จะเป็นฟอง อากาศ
ของปลอม เทบางๆ ก็มีคับ เหมือนกัน มากๆ มาดู ด้านหลัง ความ เนียน ของ ตัว ขั้ว ของมัน ของแท้ จะเนียบมาก

ส่วนของแท้ จะบาง  (ยี่ง ของแท้ E46 up ร่นใหม่ๆ  ประมาณ 3 ปี  โลโก้ ก็จะเน่า  ปลิว หลุดหาย  )

ของแท้ เบิก ห้างก็ 9ร้อย กว่า

The Fuel Efficiency of the Proven FourCylinder engine does
Nothing to reduce the feeling that there are no"constraints"

ออฟไลน์ ton&mint

• Rating: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2009, 06:23:32 »
ดูที่ ราคา ก็ได้มั้งครับ

ของผมของเดิมๆอายุ กว่า 13 ปีพึ่งปลิวหลุดไปกับลมต่อหน้าต่อตา ไม่นานมานี้เอง ซื้อของ เก๊ ใส่อันล่ะ 350 ก็ได้มองผ่านๆก็ดูไม่ออกแล้ว

ของแท้ระวังโดน ขโมยนะครับ ผมเคยโดนมาแล้ว ที่เซนทรัล พระราม2 ชั้น 2b (ยามไม่รู้ไปแรดอยู่ไหน) เซงครับ ของไม่เท่าไรสีแหกเนี้ยสิ เฮ้ออออ :-\
Although life is a maze and love is a riddle.

"Don't Worry; Be Happy!!?"

ถึงรถจะแค่ 318i แต่ใจน่ะ B8 4.6 นะจ๊ะ!!

ออฟไลน์ papae289

• Rating: 0
  • +++++แสนแสบ+++++
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มีนาคม 2009, 10:05:56 »
ดูที่ ราคา ก็ได้มั้งครับ

ของผมของเดิมๆอายุ กว่า 13 ปีพึ่งปลิวหลุดไปกับลมต่อหน้าต่อตา ไม่นานมานี้เอง ซื้อของ เก๊ ใส่อันล่ะ 350 ก็ได้มองผ่านๆก็ดูไม่ออกแล้ว

ของแท้ระวังโดน ขโมยนะครับ ผมเคยโดนมาแล้ว ที่เซนทรัล พระราม2 ชั้น 2b (ยามไม่รู้ไปแรดอยู่ไหน) เซงครับ ของไม่เท่าไรสีแหกเนี้ยสิ เฮ้ออออ :-\
โดนอีกแล้วหรอเนี่ย  :'( :'( :'(
สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว  ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ